12kg gypsum plaster jakar
- Farashin jakar filastar gypsum
1.yawanci muna daidaita girman girman da bugawa don abokin ciniki. idan an tsara MOQ fara daga jakunkuna 10000. kawai gaya mana takamaiman jakar ku, za mu kawo muku ta.
2.Samples kyauta ne.
3.20FCL lokacin isarwa kwanaki 30, lokacin isarwa 40HC 40days. idan odar ku na gaggawa ne, ba laifi a sake magana.
Jakar filastar da aka shirya ita ce mashahuriyar mu, wanda aka yi da kayan pp rawmaterials, tare da mai rufi, da kuma bopp laminated.
fasahar waldawar iska mai zafi a ƙasa wanda ke ba da garantin jakar filasta yana aiki da kyau.
- Bayanan asali na jaka:
Nisa | 18-120 cm |
Tsawon | kamar yadda ta abokin ciniki ta bukatun |
raga | 10×10,12×12,14×14 |
Gsm | 60gsm/m2 zuwa 150gsm/m2 |
Sama | Yanke Heat, Yanke Sanyi, Yanke Zig-zag, Gashi ko Valved |
Kasa | A.Ninki ɗaya da ɗinki ɗaya |
B.Ninki biyu da ɗinki ɗaya | |
C.Ninki biyu da dinki biyu | |
D.Block Bottom ko Valved |
Ma'amalar Surface | A. PE Coating ko BOPP Flim Laminated |
B. Buga ko babu bugu | |
C. Maganin rigakafin zamewa ko kuma gwargwadon buƙatun abokin ciniki | |
D: Micro perforation ko kamar yadda abokin ciniki ta bukatun | |
Aikace-aikace | gishiri, gawayi, gari, yashi, taki, dabbar abinci, abinci da iri, siminti, Tari, Chemical & Foda, Shinkafa, hatsi & wake, Dabbobi Ciyar da Tsuntsaye, Organic Products, yabewa kula, kula da ambaliya, levees, Pharmaceutical foda, Pharmaceutical foda, resins, kayan abinci, lawn, Shellfish, Kwayoyi & Bolts, Sharar gida Takarda, sassan karfe, sharar takarda |
Bayani | Yaga resistant, m, inherent yaga, huda resistant, high ƙarfi, nontoxic, non-tabo, sake yin amfani da, UV stabilised, breathable, muhalli abokantaka, Mai hana ruwa |
Shiryawa | 500 ko 1000 inji mai kwakwalwa da bale, 3000-5000pcs per pallet |
MOQ | 10000pcs |
Ƙarfin samarwa | miliyan 3 |
Lokacin Bayarwa | 20FT ganga: 18 kwanakin 40HQ Kwantena: kwanaki 25 |
Sharuɗɗan Biyan kuɗi | L/C ya da T/T |
- Cikakken hotuna
- Ƙuntataccen ingancin inganci:
A matsayin ƙwararrun masana'anta na Block Bottom Valve jakar marufi, muna yin jakunkuna:
1. A cikin 100% budurwa albarkatun kasa
2. Eco-friendly tawada tare da mai kyau sauri da haske launuka.
3. Top sa na'ura don tabbatar da karfi karya-juriya, kwasfa-juriya, barga zafi iska waldi jakar, tabbatar da matuƙar kariya na kayan.
4. Daga tef extruding to masana'anta saƙa zuwa laminating da bugu, zuwa karshe jakar yin, muna da m dubawa da gwaji don tabbatar da wani high quality-kuma m jakar ga karshen masu amfani.
- Marufi da jigilar kaya
Bale shiryawa: 500,1000pcs/bale ko musamman. Kyauta.
Katako Pallet shiryawa: 5000pcs da pallet.
Fitar da kwali: 5000pcs da kwali.
Ana lodi:
1. Domin 20ft ganga, zai load game da: 10-12tons.
2. Don akwati na 40HQ, zai ɗora kusan 22-24tons.
Jakunkuna masu saƙa galibi suna magana: Jakunkuna masu sakan filastik ana yin su ne da polypropylene (PP a cikin Ingilishi) a matsayin babban ɗanyen abu, wanda ake fitar da shi kuma a shimfiɗa shi zuwa zaren lebur, sannan a saƙa, saƙa, da jaka.
1. Jakunkuna marufi na masana'antu da kayan aikin gona
2. Jakunkunan kayan abinci