40kg 50kg polypropylene siminti jaka ta starlinger
Samfurin No.:Toshe kasa bawul jakar-019
Aikace-aikace:Gabatarwa
Siffa:Tabbacin Danshi
Abu:PP
Siffar:Jakunkuna na filastik
Yin Tsari:Filastik Marufin Jakunkuna
Raw Kayayyaki:Polypropylene Plastic Bag
Ƙarin Bayani
Marufi:500PCS/Bales
Yawan aiki:2500,000 a kowane mako
Alamar:boda
Sufuri:Tekun
Wurin Asalin:china
Ikon bayarwa:3000,000 PCS/mako
Takaddun shaida:BRC,FDA,ROHS,ISO9001:2008
Lambar HS:Farashin 630530090
Port:Tashar jiragen ruwa ta Xingang
Bayanin Samfura
Ana kera waɗannan jakunkuna tauraro AD ta hanyar shigar da masana'anta mafi kyau na polypropylene a hankali da ɗaukar saman fasahar walƙiya mai zafi na layin, inda abin da ke kan masana'anta ke welded zafi. Wannan fasaha yana kawar da buƙatar mannewa kuma yana ba da ƙarfi mai ƙarfi ga toshe ƙasa baya / buhu don hana lalacewar kayan ku mai mahimmanci akan ƙaddamarwa, latsawa ko haɗawa, ana maimaita gwadawa kuma an tabbatar da su ta ƙwararrun ƙwararru don iri ɗaya.
Toshe jakunkuna na ƙasa kuma ana san su da jakunkuna tauraro AD waɗanda suka dace don cikawa ta atomatik da tattara siminti. Ana samar da buhunan saƙa na bulo mai siffar PP ba tare da mannewa ba ta hanyar waldar zafi na rufin kan masana'anta. Kuna iya amfani da buhunan siminti kusan saboda ingancinsa ya kai ga ƙima. Buhunan simintin mu suna da matuƙar buƙata saboda ingancinsa da ingancin yanayin sa
Nisa: 350 zuwa 600 mm Tsawon: 450 zuwa 910 mm Nisa na ƙasa: 80 zuwa 180 mm Launuka: Kamar yadda abokin ciniki ya ƙayyade Ƙarfin: Kamar yadda abokin ciniki ya ƙayyade: Har zuwa launuka 7 a gefe ɗaya ko biyu tare da maganin corona / Halftone Printing
Neman manufa Portland Cement Bag Price Manufacturer & Supplier? Muna da zaɓi mai faɗi akan farashi mai girma don taimaka muku samun ƙirƙira. Duk farashin siminti 40kg kowace jaka suna da tabbacin inganci. Mu ne China Asalin Factory na 50 Kg Cement Bag Farashin. Idan kuna da wata tambaya, da fatan za ku iya tuntuɓar mu.
Rukunin Samfura: Toshe Bag ɗin Bawul> Toshe Jakunkunan Valve na ƙasa
Jakunkuna masu saƙa galibi suna magana: Jakunkuna masu sakan filastik ana yin su ne da polypropylene (PP a cikin Ingilishi) a matsayin babban ɗanyen abu, wanda ake fitar da shi kuma a shimfiɗa shi zuwa zaren lebur, sannan a saƙa, saƙa, da jaka.
1. Jakunkuna marufi na masana'antu da kayan aikin gona
2. Jakunkunan kayan abinci